v9betth

388bet

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

Spain – LaLiga 1|2|3

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Huesca2716744221+2155
2Cadiz2613852815+1347
3Real Oviedo2712963929+1045
4Rayo Vallecano26111144229+1344
5Granada2612773728+943
6Osasuna27111063122+943
7Valladolid2712694841+742
8Numancia2611873327+641
9Lugo2612592827+141
10Sporting Gijon2711793727+1040
11Zaragoza2791083129+237
12Tenerife2781093632+434
13Reus2771371926–734
14Alcorcon2781092432–834
15Albacete2789102330–733
16Gimnastic2795132936–732
17Barcelona B2679103031–130
18Almeria2686122329–630
19Leonesa2661193342–929
20Cordoba2654173049–1919
21Lorca FC2745182345–2217
22Sevilla Atletico26210141736–1916

Lịch Thi Đấu

Spain – LaLiga 1|2|3

Chủ nhật, 18 tháng 02 năm 2018
12:00
Sevilla Atletico
v
Almeria
16:00
Cordoba
v
Granada
18:00
Leonesa
v
Rayo Vallecano
18:00
Numancia
v
Cadiz
20:00
Lugo
v
Barcelona B

Kết Quả

Spain – LaLiga 1|2|3

Thứ bảy, 17 tháng 02 năm 2018
F
T
Osasuna
0 - 0
Reus
F
T
Alcorcon
1 - 1
Tenerife
F
T
Real Oviedo
0 - 0
Albacete
F
T
Lorca FC
0 - 0
Sporting Gijon
F
T
Gimnastic
0 - 2
Zaragoza
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

lucky88