v9betth

8live

k8wap

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

Spain – LaLiga 1|2|3

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Huesca40211276037+2375
2Rayo Vallecano40201376646+2073
3Sporting Gijon40208125836+2268
4Real Zaragoza401811115242+1065
5Valladolid401810126552+1364
6Cadiz40161594026+1463
7Numancia401711124938+1162
8Real Oviedo401711125245+762
9Osasuna40151694332+1161
10Granada401610145247+558
11Tenerife401512135648+857
12Lugo40159163846–854
13Reus401216123037–752
14Alcorcon401115143442–848
15Albacete401114153445–1147
16Almeria401210183744–746
17Gimnastic40137204150–946
18Leonesa401015155165–1445
19Cordoba40136215264–1245
20Barcelona B401013174652–643
21Lorca FC4079243566–3130
22Sevilla Atletico40611232657–3129

Lịch Thi Đấu

Spain – LaLiga 1|2|3

Kết Quả

Spain – LaLiga 1|2|3

Thứ hai, 21 tháng 05 năm 2018
F
T
Lugo
0 - 2
Huesca
Chủ nhật, 20 tháng 05 năm 2018
F
T
Barcelona B
3 - 1
Cadiz
F
T
Numancia
1 - 1
Osasuna
F
T
Alcorcon
4 - 0
Rayo Vallecano
F
T
Real Zaragoza
4 - 1
Albacete
F
T
Cordoba
2 - 0
Almeria
Thứ bảy, 19 tháng 05 năm 2018
F
T
Gimnastic
5 - 3
Leonesa
F
T
Real Oviedo
2 - 1
Sevilla Atletico
F
T
Granada
1 - 0
Reus
F
T
Lorca FC
1 - 5
Valladolid
Thứ sáu, 18 tháng 05 năm 2018
F
T
Tenerife
1 - 0
Sporting Gijon
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

11bet.com