v9betth

8live

k8wap

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

Scotland – Premiership

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Celtic38241047325+4882
2Aberdeen3822795637+1973
3Rangers38217107650+2670
4Hibernian38181376246+1667
5Kilmarnock381611114947+259
6Hearts381213133939049
7Motherwell38139164349–648
8St.Johnstone381210164253–1146
9Dundee FC38116213657–2139
10Hamilton Academical3896234768–2133
11Partick Thistle3889213161–3033
12Ross County38611214062–2229

Kết Quả

Scotland – Premiership

Chủ nhật, 13 tháng 05 năm 2018
F
T
Celtic
0 - 1
Aberdeen
F
T
Hibernian
5 - 5
Rangers
F
T
Kilmarnock
1 - 0
Hearts
Thứ bảy, 12 tháng 05 năm 2018
F
T
Dundee FC
0 - 1
Partick Thistle
F
T
Motherwell
3 - 0
Hamilton Academical
F
T
St.Johnstone
1 - 1
Ross County
Thứ tư, 09 tháng 05 năm 2018
F
T
Celtic
0 - 0
Kilmarnock
F
T
Hearts
2 - 1
Hibernian
Thứ ba, 08 tháng 05 năm 2018
F
T
Aberdeen
1 - 1
Rangers
F
T
Hamilton Academical
1 - 2
St.Johnstone
F
T
Partick Thistle
0 - 1
Motherwell
F
T
Ross County
0 - 1
Dundee FC
Chủ nhật, 06 tháng 05 năm 2018
F
T
Hearts
1 - 3
Celtic
Thứ bảy, 05 tháng 05 năm 2018
F
T
Dundee FC
1 - 0
Hamilton Academical
F
T
Aberdeen
0 - 0
Hibernian
F
T
Motherwell
1 - 5
St.Johnstone
F
T
Rangers
1 - 0
Kilmarnock
Thứ sáu, 04 tháng 05 năm 2018
F
T
Partick Thistle
1 - 1
Ross County
Chủ nhật, 29 tháng 04 năm 2018
F
T
Celtic
5 - 0
Rangers
Thứ bảy, 28 tháng 04 năm 2018
F
T
Hamilton Academical
2 - 0
Ross County
F
T
Hibernian
5 - 3
Kilmarnock
F
T
Motherwell
2 - 1
Dundee FC
F
T
St.Johnstone
1 - 1
Partick Thistle
Thứ sáu, 27 tháng 04 năm 2018
F
T
Aberdeen
2 - 0
Hearts
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

11bet.com