v9betth

388bet

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

Italy – Serie B

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Empoli2614755834+2449
2Frosinone25121034629+1746
3Palermo26111053324+943
4Cittadella2612594032+841
5Bari2612593734+341
6Venezia2691253225+739
7Cremonese2681353326+737
8Parma Calcio 19132610793225+737
9Carpi269982330–736
10Spezia269982624+236
11Pescara269893542–735
12Perugia2697104240+234
13Foggia2697104245–334
14Novara2687113032–231
15Salernitana2661373539–431
16Avellino2679103540–530
17Entella26610103037–728
18Cesena26610103847–928
19Brescia2569102329–627
20Pro Vercelli2668123143–1226
21Ascoli Picchio FC 18982558122338–1523
22Ternana2531393847–922

Lịch Thi Đấu

Italy – Serie B

Chủ nhật, 18 tháng 02 năm 2018
15:00
Frosinone
v
Ascoli Picchio FC 1898
17:30
Brescia
v
Ternana

Kết Quả

Italy – Serie B

Thứ bảy, 17 tháng 02 năm 2018
F
T
Cesena
0 - 1
Cittadella
F
T
Empoli
4 - 0
Parma Calcio 1913
F
T
Entella
0 - 0
Pescara
F
T
Foggia
3 - 0
Carpi
F
T
Novara
1 - 1
Spezia
F
T
Perugia
1 - 0
Palermo
F
T
Salernitana
0 - 0
Pro Vercelli
F
T
Venezia
3 - 1
Avellino
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

lucky88