v9betth

388bet

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

Italy – Serie A

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1SSC Napoli2420315415+3963
2Juventus2420226115+4662
3Roma2515554019+2150
4Inter2513934021+1948
5Lazio2414465933+2646
6Sampdoria2412574432+1241
7AC Milan2411583430+438
8Atalanta2410773628+837
9Torino2481243529+636
10Udinese25103123636033
11Fiorentina248793331+231
12Genoa2586112125–430
13Bologna2483132937–827
14ChievoVerona2567122342–1925
15Cagliari2574142336–1325
16Sassuolo2465131441–2723
17Crotone2456131941–2221
18SPAL 20132438132346–2317
19Hellas Verona2444162248–2616
20Benevento2421211556–417

Lịch Thi Đấu

Italy – Serie A

Chủ nhật, 18 tháng 02 năm 2018
12:30
Torino
v
Juventus
15:00
Benevento
v
Crotone
15:00
Bologna
v
Sassuolo
15:00
SSC Napoli
v
SPAL 2013
18:00
Atalanta
v
Fiorentina
20:45
AC Milan
v
Sampdoria

Kết Quả

Italy – Serie A

Thứ bảy, 17 tháng 02 năm 2018
F
T
Udinese
0 - 2
Roma
F
T
ChievoVerona
2 - 1
Cagliari
F
T
Genoa
2 - 0
Inter
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

lucky88