v9betth

388bet

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

Netherlands – Eredivisie

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1PSV Eindhoven2420226225+3762
2Ajax2317336521+4454
3AZ Alkmaar2415544623+2350
4Feyenoord2311664524+2139
5PEC Zwolle2311663231+139
6FC Utrecht2310853433+138
7Vitesse2410774028+1237
8ADO Den Haag2410593134–335
9SC Heerenveen248883438–432
10VVV-Venlo2471072631–531
11Excelsior2485112935–629
12Heracles2376103349–1627
13FC Groningen2459103540–524
14Willem II2455143247–1520
15NAC Breda2455142844–1620
16Roda JC Kerkrade2345142549–2417
17FC Twente2344152643–1716
18Sparta Rotterdam2335151846–2814

Lịch Thi Đấu

Netherlands – Eredivisie

Chủ nhật, 18 tháng 02 năm 2018
12:30
Roda JC Kerkrade
v
FC Utrecht
14:30
FC Twente
v
Sparta Rotterdam
14:30
Feyenoord
v
Heracles
16:45
PEC Zwolle
v
Ajax

Kết Quả

Netherlands – Eredivisie

Thứ bảy, 17 tháng 02 năm 2018
F
T
Vitesse
1 - 2
Excelsior
F
T
NAC Breda
1 - 3
AZ Alkmaar
F
T
PSV Eindhoven
2 - 2
SC Heerenveen
F
T
ADO Den Haag
2 - 1
Willem II
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

lucky88