v9betth

8live

k8wap

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

France – Ligue 2

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Reims3828467424+5088
2Nimes3822797537+3873
3AC Ajaccio38208106243+1968
4Le Havre38199105334+1966
5Brest38181195843+1565
6Clermont Foot38171295436+1863
7Lorient38188126146+1562
8Paris FC38161394636+1061
9Chateauroux38179125050060
10Sochaux38158155162–1153
11Auxerre38138175155–447
12Orleans381210165261–946
13Valenciennes38129175064–1445
14Lens381110174849–143
15Niort38119184760–1342
16GFC Ajaccio38118193560–2541
17Nancy38911183954–1538
18Bourg en Bresse Peronnas38106225087–3736
19Quevilly3896234566–2133
20Tours3858253468–3423

Kết Quả

France – Ligue 2

Thứ sáu, 11 tháng 05 năm 2018
C
a
n
c
Clermont Foot
v
SC Bastia
F
T
AC Ajaccio
2 - 2
Niort
F
T
Bourg en Bresse Peronnas
2 - 1
Sochaux
F
T
Chateauroux
2 - 2
Brest
F
T
Clermont Foot
2 - 2
Paris FC
F
T
GFC Ajaccio
3 - 4
Valenciennes
F
T
Le Havre
2 - 0
Tours
F
T
Lens
2 - 1
Auxerre
F
T
Nancy
3 - 0
Orleans
F
T
Quevilly
3 - 0
Lorient
F
T
Reims
2 - 2
Nimes
Thứ sáu, 04 tháng 05 năm 2018
C
a
n
c
SC Bastia
v
Nancy
F
T
Auxerre
1 - 1
AC Ajaccio
F
T
Brest
2 - 0
Quevilly
F
T
Lorient
6 - 0
Bourg en Bresse Peronnas
F
T
Nimes
4 - 0
GFC Ajaccio
F
T
Niort
0 - 1
Le Havre
F
T
Orleans
1 - 1
Chateauroux
F
T
Paris FC
2 - 1
Nancy
F
T
Sochaux
1 - 3
Clermont Foot
F
T
Tours
4 - 2
Lens
F
T
Valenciennes
1 - 3
Reims
Thứ hai, 30 tháng 04 năm 2018
F
T
Reims
0 - 1
Le Havre
F
T
Lens
1 - 0
Paris FC
Thứ bảy, 28 tháng 04 năm 2018
F
T
Clermont Foot
1 - 1
Nimes
Thứ sáu, 27 tháng 04 năm 2018
F
T
Bourg en Bresse Peronnas
2 - 4
Brest
F
T
Chateauroux
1 - 2
Auxerre
F
T
GFC Ajaccio
1 - 0
Orleans
F
T
Le Havre
2 - 0
AC Ajaccio
C
a
n
c
Lens
v
SC Bastia
F
T
Nancy
3 - 1
Tours
F
T
Quevilly
2 - 2
Valenciennes
F
T
Reims
3 - 1
Niort
F
T
Sochaux
0 - 2
Lorient
Thứ ba, 24 tháng 04 năm 2018
F
T
Auxerre
1 - 4
Reims
F
T
Brest
1 - 0
Clermont Foot
F
T
Le Havre
3 - 0
Nancy
F
T
Nimes
1 - 0
Lorient
F
T
Niort
4 - 1
GFC Ajaccio
F
T
Orleans
5 - 1
Bourg en Bresse Peronnas
F
T
Paris FC
0 - 0
Chateauroux
C
a
n
c
SC Bastia
v
Chateauroux
F
T
Tours
2 - 2
Quevilly
F
T
Valenciennes
2 - 2
Sochaux
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

11bet.com