v9betth

388bet

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

France – Ligue 1

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Paris Saint Germain2622228119+6268
2Monaco2617546426+3856
3Marseille2515735529+2652
4Lyon2514655430+2448
5Montpellier2691162421+338
6Nantes2511592626038
7Bordeaux25105103234–235
8Rennes26105113235–335
9Nice25104113137–634
10Guingamp2697102633–734
11Saint-Etienne2696112740–1333
12Caen2695122030–1032
13Dijon2594123652–1631
14Strasbourg2686123247–1530
15Troyes2583142434–1027
16Toulouse2676132233–1127
17Amiens2675142230–826
18Lille2575132339–1626
19Angers26510112739–1225
20Metz2653182347–2418

Lịch Thi Đấu

France – Ligue 1

Chủ nhật, 18 tháng 02 năm 2018
15:00
Nice
v
Nantes
17:00
Lille
v
Lyon
21:00
Marseille
v
Bordeaux

Kết Quả

France – Ligue 1

Thứ bảy, 17 tháng 02 năm 2018
F
T
Paris Saint Germain
5 - 2
Strasbourg
F
T
Amiens
0 - 0
Toulouse
F
T
Angers
0 - 1
Saint-Etienne
F
T
Caen
2 - 2
Rennes
F
T
Montpellier
1 - 1
Guingamp
F
T
Troyes
1 - 0
Metz
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

lucky88