v9betth

8live

k8wap

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

England – Premier League

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Manchester City38324210627+79100
2Manchester United3825676828+4081
3Tottenham Hotspur3823877436+3877
4Liverpool38211258438+4675
5Chelsea38217106238+2470
6Arsenal38196137451+2363
7Burnley381412123639–354
8Everton381310154458–1449
9Leicester City381211155660–447
10Newcastle United38128183947–844
11Crystal Palace381111164555–1044
12AFC Bournemouth381111164561–1644
13West Ham United381012164868–2042
14Watford38118194464–2041
15Brighton & Hove Albion38913163454–2040
16Huddersfield Town38910192858–3037
17Southampton38715163756–1936
18Swansea City3889212856–2833
19Stoke City38712193568–3333
20West Bromwich Albion38613193156–2531

Kết Quả

England – Premier League

Chủ nhật, 13 tháng 05 năm 2018
F
T
Burnley
1 - 2
AFC Bournemouth
F
T
Crystal Palace
2 - 0
West Bromwich Albion
F
T
Huddersfield Town
0 - 1
Arsenal
F
T
Liverpool
4 - 0
Brighton & Hove Albion
F
T
Manchester United
1 - 0
Watford
F
T
Newcastle United
3 - 0
Chelsea
F
T
Southampton
0 - 1
Manchester City
F
T
Swansea City
1 - 2
Stoke City
F
T
Tottenham Hotspur
5 - 4
Leicester City
F
T
West Ham United
3 - 1
Everton
Thứ năm, 10 tháng 05 năm 2018
F
T
West Ham United
0 - 0
Manchester United
Thứ tư, 09 tháng 05 năm 2018
F
T
Chelsea
1 - 1
Huddersfield Town
F
T
Leicester City
3 - 1
Arsenal
F
T
Manchester City
3 - 1
Brighton & Hove Albion
F
T
Tottenham Hotspur
1 - 0
Newcastle United
Thứ ba, 08 tháng 05 năm 2018
F
T
Swansea City
0 - 1
Southampton
Chủ nhật, 06 tháng 05 năm 2018
F
T
Manchester City
0 - 0
Huddersfield Town
F
T
Arsenal
5 - 0
Burnley
F
T
Chelsea
1 - 0
Liverpool
Thứ bảy, 05 tháng 05 năm 2018
F
T
Stoke City
1 - 2
Crystal Palace
F
T
AFC Bournemouth
1 - 0
Swansea City
F
T
Leicester City
0 - 2
West Ham United
F
T
Watford
2 - 1
Newcastle United
F
T
West Bromwich Albion
1 - 0
Tottenham Hotspur
F
T
Everton
1 - 1
Southampton
Thứ sáu, 04 tháng 05 năm 2018
F
T
Brighton & Hove Albion
1 - 0
Manchester United
Thứ hai, 30 tháng 04 năm 2018
F
T
Tottenham Hotspur
2 - 0
Watford
Chủ nhật, 29 tháng 04 năm 2018
F
T
West Ham United
1 - 4
Manchester City
F
T
Manchester United
2 - 1
Arsenal
Thứ bảy, 28 tháng 04 năm 2018
F
T
Liverpool
0 - 0
Stoke City
F
T
Burnley
0 - 0
Brighton & Hove Albion
F
T
Crystal Palace
5 - 0
Leicester City
F
T
Huddersfield Town
0 - 2
Everton
F
T
Newcastle United
0 - 1
West Bromwich Albion
F
T
Southampton
2 - 1
AFC Bournemouth
F
T
Swansea City
0 - 1
Chelsea
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

11bet.com