v9betth

388bet

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

Belgium – First Division A

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Club Brugge2718636431+3360
2Sporting Charleroi2613944426+1848
3Anderlecht2713773936+346
4Gent2612773720+1743
5Kortrijk27116103936+339
6Genk2791173834+438
7Royal Antwerp2791173534+138
8Standard Liege269983535036
9St.Truiden279992938–936
10Waasland-Beveren2697104744+334
11Zulte-Waregem2794144249–731
12Oostende2786133536–130
13Royal Excel Mouscron2685133446–1229
14Lokeren2777132943–1428
15KV Mechelen2657142443–1922
16Eupen2749143353–2021

Lịch Thi Đấu

Belgium – First Division A

Kết Quả

Belgium – First Division A

Thứ bảy, 17 tháng 02 năm 2018
F
T
Royal Antwerp
0 - 0
Oostende
F
T
Lokeren
0 - 1
Kortrijk
F
T
Zulte-Waregem
3 - 2
Eupen
F
T
Club Brugge
2 - 2
Genk
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

lucky88