v9betth

8live

k8wap

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

Bảng Xếp Hạng

Belgium – First Division A

#Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
1Club Brugge3020736833+3567
2Anderlecht3016774942+755
3Sporting Charleroi30131254630+1651
4Gent3014884527+1850
5Genk30111184436+844
6Standard Liege30111184341+244
7Kortrijk30126124239+342
8Royal Antwerp30101193840–241
9Zulte-Waregem30114154752–537
10St.Truiden30910112941–1237
11Oostende30106144241+136
12Waasland-Beveren3098135051–135
13Lokeren3087153349–1631
14Royal Excel Mouscron3086164059–1930
15Eupen3069154057–1727
16KV Mechelen3069153149–1827

Kết Quả

Belgium – First Division A

Chủ nhật, 11 tháng 03 năm 2018
F
T
Anderlecht
2 - 1
Royal Antwerp
F
T
Eupen
4 - 0
Royal Excel Mouscron
F
T
Genk
1 - 2
Gent
F
T
KV Mechelen
2 - 0
Waasland-Beveren
F
T
Kortrijk
2 - 0
Sporting Charleroi
F
T
Lokeren
0 - 2
Zulte-Waregem
F
T
Oostende
2 - 3
Standard Liege
F
T
St.Truiden
0 - 1
Club Brugge
Thứ bảy, 03 tháng 03 năm 2018
F
T
Club Brugge
2 - 1
Kortrijk
F
T
Gent
2 - 3
Oostende
F
T
Royal Antwerp
2 - 0
Eupen
F
T
Royal Excel Mouscron
1 - 2
Lokeren
F
T
Sporting Charleroi
0 - 0
St.Truiden
F
T
Standard Liege
3 - 2
KV Mechelen
F
T
Waasland-Beveren
0 - 1
Genk
F
T
Zulte-Waregem
2 - 3
Anderlecht
Chủ nhật, 25 tháng 02 năm 2018
F
T
Anderlecht
5 - 3
Royal Excel Mouscron
F
T
Standard Liege
1 - 1
Club Brugge
F
T
Kortrijk
0 - 1
Zulte-Waregem
Thứ bảy, 24 tháng 02 năm 2018
F
T
KV Mechelen
1 - 1
Sporting Charleroi
F
T
Eupen
3 - 2
Lokeren
F
T
Oostende
2 - 0
St.Truiden
F
T
Waasland-Beveren
1 - 2
Gent
Thứ sáu, 23 tháng 02 năm 2018
F
T
Genk
4 - 0
Royal Antwerp
Chủ nhật, 18 tháng 02 năm 2018
F
T
Gent
2 - 2
KV Mechelen
F
T
Sporting Charleroi
1 - 1
Standard Liege
F
T
Royal Excel Mouscron
2 - 2
Waasland-Beveren
Thứ bảy, 17 tháng 02 năm 2018
F
T
Royal Antwerp
0 - 0
Oostende
F
T
Lokeren
0 - 1
Kortrijk
F
T
Zulte-Waregem
3 - 2
Eupen
F
T
Club Brugge
2 - 2
Genk
Thứ sáu, 16 tháng 02 năm 2018
F
T
St.Truiden
1 - 0
Anderlecht
Chủ nhật, 11 tháng 02 năm 2018
F
T
Waasland-Beveren
1 - 1
Club Brugge
F
T
Standard Liege
4 - 3
Royal Excel Mouscron
F
T
Sporting Charleroi
1 - 1
Lokeren
Thứ bảy, 10 tháng 02 năm 2018
F
T
Oostende
2 - 0
Anderlecht
F
T
KV Mechelen
1 - 0
Eupen
F
T
Kortrijk
4 - 0
Royal Antwerp
F
T
Gent
3 - 0
St.Truiden
Thứ sáu, 09 tháng 02 năm 2018
F
T
Genk
3 - 1
Zulte-Waregem
Chủ nhật, 04 tháng 02 năm 2018
F
T
Anderlecht
2 - 2
KV Mechelen
F
T
Club Brugge
3 - 3
Sporting Charleroi
F
T
Zulte-Waregem
1 - 1
Oostende
Thứ bảy, 03 tháng 02 năm 2018
F
T
Lokeren
0 - 3
Standard Liege
F
T
Eupen
1 - 1
Gent
F
T
St.Truiden
0 - 2
Kortrijk
F
T
Royal Excel Mouscron
0 - 1
Genk
Thứ sáu, 02 tháng 02 năm 2018
F
T
Royal Antwerp
1 - 2
Waasland-Beveren
Chủ nhật, 28 tháng 01 năm 2018
F
T
Gent
2 - 0
Club Brugge
F
T
Standard Liege
3 - 3
Anderlecht
F
T
Oostende
2 - 3
Lokeren
Thứ bảy, 27 tháng 01 năm 2018
F
T
Sporting Charleroi
1 - 1
Royal Antwerp
F
T
Kortrijk
0 - 0
Eupen
F
T
Waasland-Beveren
2 - 2
Zulte-Waregem
F
T
Genk
1 - 1
St.Truiden
Thứ sáu, 26 tháng 01 năm 2018
F
T
KV Mechelen
0 - 2
Royal Excel Mouscron
Thứ năm, 25 tháng 01 năm 2018
F
T
Club Brugge
3 - 2
Oostende
Thứ tư, 24 tháng 01 năm 2018
F
T
Anderlecht
2 - 2
Waasland-Beveren
F
T
Eupen
1 - 0
Sporting Charleroi
F
T
Lokeren
1 - 2
Genk
F
T
Royal Antwerp
1 - 1
Gent
Thứ ba, 23 tháng 01 năm 2018
F
T
Royal Excel Mouscron
0 - 3
Kortrijk
F
T
St.Truiden
2 - 0
KV Mechelen
F
T
Zulte-Waregem
2 - 1
Standard Liege
Chủ nhật, 21 tháng 01 năm 2018
F
T
Royal Antwerp
2 - 2
Club Brugge
F
T
Genk
0 - 1
Anderlecht
F
T
Gent
3 - 0
Lokeren
Thứ bảy, 20 tháng 01 năm 2018
F
T
Standard Liege
3 - 2
Eupen
F
T
Oostende
2 - 1
Kortrijk
F
T
Waasland-Beveren
3 - 1
St.Truiden
F
T
KV Mechelen
0 - 2
Zulte-Waregem
Thứ sáu, 19 tháng 01 năm 2018
F
T
Sporting Charleroi
2 - 0
Royal Excel Mouscron
Thứ ba, 16 tháng 01 năm 2018
F
T
Oostende
1 - 2
Genk
Thứ tư, 27 tháng 12 năm 2017
F
T
Kortrijk
2 - 1
Standard Liege
F
T
St.Truiden
0 - 3
Royal Antwerp
Thứ ba, 26 tháng 12 năm 2017
F
T
Club Brugge
4 - 2
Royal Excel Mouscron
F
T
Eupen
1 - 0
Waasland-Beveren
F
T
Lokeren
2 - 0
KV Mechelen
F
T
Zulte-Waregem
0 - 4
Sporting Charleroi
F
T
Anderlecht
1 - 0
Gent
Thứ bảy, 23 tháng 12 năm 2017
F
T
Royal Excel Mouscron
2 - 1
Zulte-Waregem
F
T
Genk
2 - 3
Kortrijk
F
T
Standard Liege
1 - 1
St.Truiden
Thứ sáu, 22 tháng 12 năm 2017
F
T
Anderlecht
1 - 0
Eupen
F
T
Waasland-Beveren
1 - 3
Oostende
Thứ năm, 21 tháng 12 năm 2017
F
T
Gent
1 - 0
Sporting Charleroi
F
T
Royal Antwerp
1 - 2
Lokeren
Thứ tư, 20 tháng 12 năm 2017
F
T
KV Mechelen
0 - 3
Club Brugge
Chủ nhật, 17 tháng 12 năm 2017
F
T
Club Brugge
5 - 0
Anderlecht
F
T
Sporting Charleroi
1 - 1
Genk
F
T
Zulte-Waregem
1 - 2
Royal Antwerp
Thứ bảy, 16 tháng 12 năm 2017
F
T
Standard Liege
0 - 0
Gent
F
T
Eupen
0 - 0
St.Truiden
F
T
Kortrijk
2 - 0
KV Mechelen
F
T
Lokeren
1 - 1
Waasland-Beveren
Thứ sáu, 15 tháng 12 năm 2017
F
T
Royal Excel Mouscron
1 - 0
Oostende
Chủ nhật, 10 tháng 12 năm 2017
F
T
Club Brugge
3 - 1
Lokeren
F
T
Anderlecht
1 - 3
Sporting Charleroi
F
T
St.Truiden
1 - 1
Zulte-Waregem
Thứ bảy, 09 tháng 12 năm 2017
F
T
Oostende
0 - 1
KV Mechelen
F
T
Genk
1 - 1
Eupen
F
T
Royal Antwerp
1 - 0
Royal Excel Mouscron
F
T
Gent
2 - 1
Kortrijk
Thứ sáu, 08 tháng 12 năm 2017
F
T
Waasland-Beveren
3 - 1
Standard Liege
Chủ nhật, 03 tháng 12 năm 2017
F
T
Standard Liege
1 - 1
Royal Antwerp
F
T
Eupen
2 - 2
Club Brugge
F
T
Zulte-Waregem
0 - 1
Gent
Thứ bảy, 02 tháng 12 năm 2017
F
T
Lokeren
1 - 2
Anderlecht
F
T
Kortrijk
4 - 1
Waasland-Beveren
F
T
Royal Excel Mouscron
1 - 1
St.Truiden
F
T
KV Mechelen
3 - 2
Genk
Thứ sáu, 01 tháng 12 năm 2017
F
T
Sporting Charleroi
1 - 1
Oostende
Chủ nhật, 26 tháng 11 năm 2017
F
T
Genk
0 - 2
Standard Liege
F
T
Anderlecht
4 - 0
Kortrijk
F
T
Club Brugge
3 - 2
Zulte-Waregem
Thứ bảy, 25 tháng 11 năm 2017
F
T
Royal Antwerp
0 - 0
KV Mechelen
F
T
Oostende
1 - 0
Eupen
F
T
St.Truiden
0 - 0
Lokeren
F
T
Waasland-Beveren
0 - 2
Sporting Charleroi
Thứ sáu, 24 tháng 11 năm 2017
F
T
Gent
3 - 1
Royal Excel Mouscron
Chủ nhật, 19 tháng 11 năm 2017
F
T
Zulte-Waregem
0 - 1
Genk
F
T
Club Brugge
3 - 0
Waasland-Beveren
F
T
Lokeren
0 - 3
Gent
Thứ bảy, 18 tháng 11 năm 2017
F
T
Royal Excel Mouscron
1 - 2
Anderlecht
F
T
Eupen
0 - 1
Royal Antwerp
F
T
Kortrijk
3 - 2
St.Truiden
F
T
Standard Liege
0 - 0
Oostende
Thứ sáu, 17 tháng 11 năm 2017
F
T
Sporting Charleroi
2 - 0
KV Mechelen
Chủ nhật, 05 tháng 11 năm 2017
F
T
Royal Antwerp
1 - 3
Sporting Charleroi
F
T
Anderlecht
0 - 0
Club Brugge
F
T
Oostende
4 - 2
Zulte-Waregem
Thứ bảy, 04 tháng 11 năm 2017
F
T
Genk
0 - 0
Lokeren
F
T
KV Mechelen
2 - 0
Kortrijk
F
T
St.Truiden
4 - 4
Eupen
F
T
Waasland-Beveren
2 - 0
Royal Excel Mouscron
Thứ sáu, 03 tháng 11 năm 2017
F
T
Gent
1 - 0
Standard Liege
Chủ nhật, 29 tháng 10 năm 2017
F
T
Club Brugge
4 - 1
St.Truiden
F
T
Standard Liege
3 - 1
Waasland-Beveren
F
T
Royal Excel Mouscron
2 - 2
Royal Antwerp
Thứ bảy, 28 tháng 10 năm 2017
F
T
Eupen
2 - 3
Anderlecht
F
T
Lokeren
0 - 3
Oostende
F
T
Zulte-Waregem
2 - 1
KV Mechelen
F
T
Kortrijk
0 - 0
Genk
Thứ sáu, 27 tháng 10 năm 2017
F
T
Sporting Charleroi
2 - 1
Gent
Thứ năm, 26 tháng 10 năm 2017
F
T
Royal Antwerp
0 - 0
Standard Liege
F
T
St.Truiden
1 - 0
Royal Excel Mouscron
Thứ tư, 25 tháng 10 năm 2017
F
T
Anderlecht
2 - 0
Zulte-Waregem
F
T
Genk
2 - 0
Club Brugge
F
T
Waasland-Beveren
2 - 1
Kortrijk
Thứ ba, 24 tháng 10 năm 2017
F
T
Gent
3 - 0
Eupen
F
T
KV Mechelen
0 - 2
Lokeren
F
T
Oostende
3 - 0
Sporting Charleroi
Chủ nhật, 22 tháng 10 năm 2017
F
T
Club Brugge
1 - 0
Royal Antwerp
F
T
Anderlecht
0 - 1
Genk
F
T
Zulte-Waregem
2 - 5
Waasland-Beveren
Thứ bảy, 21 tháng 10 năm 2017
F
T
Lokeren
1 - 1
Sporting Charleroi
F
T
Eupen
4 - 1
KV Mechelen
F
T
St.Truiden
1 - 0
Oostende
F
T
Kortrijk
1 - 1
Gent
Thứ sáu, 20 tháng 10 năm 2017
F
T
Royal Excel Mouscron
1 - 3
Standard Liege
Chủ nhật, 15 tháng 10 năm 2017
F
T
Standard Liege
3 - 1
Kortrijk
F
T
Oostende
2 - 3
Club Brugge
F
T
Royal Antwerp
3 - 0
Zulte-Waregem
Thứ bảy, 14 tháng 10 năm 2017
F
T
Sporting Charleroi
2 - 2
Eupen
F
T
Genk
1 - 1
Royal Excel Mouscron
F
T
Lokeren
1 - 1
St.Truiden
F
T
Gent
2 - 0
Waasland-Beveren
Thứ sáu, 13 tháng 10 năm 2017
F
T
KV Mechelen
3 - 4
Anderlecht
Chủ nhật, 01 tháng 10 năm 2017
F
T
Club Brugge
2 - 1
Gent
F
T
Anderlecht
1 - 0
Standard Liege
F
T
Zulte-Waregem
1 - 3
Lokeren
Thứ bảy, 30 tháng 09 năm 2017
F
T
Eupen
3 - 3
Genk
F
T
Royal Excel Mouscron
2 - 2
KV Mechelen
F
T
Waasland-Beveren
3 - 0
Royal Antwerp
F
T
Kortrijk
1 - 2
Oostende
Thứ sáu, 29 tháng 09 năm 2017
F
T
St.Truiden
0 - 1
Sporting Charleroi
Chủ nhật, 24 tháng 09 năm 2017
F
T
Gent
0 - 1
Zulte-Waregem
F
T
Sporting Charleroi
1 - 2
Club Brugge
F
T
Standard Liege
2 - 1
Lokeren
Thứ bảy, 23 tháng 09 năm 2017
F
T
Genk
1 - 1
Oostende
F
T
KV Mechelen
2 - 0
St.Truiden
F
T
Royal Excel Mouscron
3 - 2
Eupen
F
T
Waasland-Beveren
1 - 2
Anderlecht
Thứ sáu, 22 tháng 09 năm 2017
F
T
Royal Antwerp
3 - 0
Kortrijk
Chủ nhật, 17 tháng 09 năm 2017
F
T
Zulte-Waregem
2 - 1
Royal Excel Mouscron
F
T
Oostende
0 - 2
Gent
F
T
Eupen
1 - 1
Standard Liege
Thứ bảy, 16 tháng 09 năm 2017
F
T
Kortrijk
2 - 2
Anderlecht
F
T
Lokeren
1 - 1
Royal Antwerp
F
T
Sporting Charleroi
2 - 2
Waasland-Beveren
F
T
St.Truiden
2 - 1
Genk
Thứ sáu, 15 tháng 09 năm 2017
F
T
Club Brugge
2 - 0
KV Mechelen
Chủ nhật, 10 tháng 09 năm 2017
F
T
Gent
1 - 1
Genk
F
T
Standard Liege
0 - 0
Sporting Charleroi
F
T
KV Mechelen
1 - 1
Oostende
Thứ bảy, 09 tháng 09 năm 2017
F
T
Royal Excel Mouscron
2 - 1
Club Brugge
F
T
Royal Antwerp
1 - 1
St.Truiden
F
T
Waasland-Beveren
5 - 1
Eupen
F
T
Zulte-Waregem
2 - 2
Kortrijk
Thứ sáu, 08 tháng 09 năm 2017
F
T
Anderlecht
3 - 2
Lokeren
Chủ nhật, 27 tháng 08 năm 2017
F
T
Club Brugge
4 - 0
Standard Liege
F
T
Gent
0 - 0
Anderlecht
F
T
Oostende
3 - 4
Royal Antwerp
Thứ bảy, 26 tháng 08 năm 2017
F
T
Sporting Charleroi
3 - 2
Zulte-Waregem
F
T
Lokeren
3 - 0
Eupen
F
T
St.Truiden
1 - 0
Waasland-Beveren
F
T
Genk
1 - 0
KV Mechelen
Thứ sáu, 25 tháng 08 năm 2017
F
T
Kortrijk
1 - 1
Royal Excel Mouscron
Chủ nhật, 20 tháng 08 năm 2017
F
T
Anderlecht
2 - 3
St.Truiden
F
T
Kortrijk
1 - 2
Club Brugge
F
T
Royal Excel Mouscron
3 - 2
Gent
Thứ bảy, 19 tháng 08 năm 2017
F
T
Genk
0 - 1
Sporting Charleroi
F
T
Eupen
2 - 1
Oostende
F
T
Waasland-Beveren
2 - 3
Lokeren
F
T
KV Mechelen
1 - 2
Royal Antwerp
Thứ sáu, 18 tháng 08 năm 2017
F
T
Standard Liege
0 - 4
Zulte-Waregem
Chủ nhật, 13 tháng 08 năm 2017
F
T
Royal Antwerp
3 - 5
Genk
F
T
Sporting Charleroi
2 - 0
Anderlecht
F
T
St.Truiden
1 - 0
Standard Liege
Thứ bảy, 12 tháng 08 năm 2017
F
T
KV Mechelen
1 - 1
Gent
F
T
Eupen
1 - 2
Kortrijk
F
T
Lokeren
0 - 2
Royal Excel Mouscron
F
T
Oostende
0 - 3
Waasland-Beveren
Thứ sáu, 11 tháng 08 năm 2017
F
T
Zulte-Waregem
1 - 2
Club Brugge
Chủ nhật, 06 tháng 08 năm 2017
F
T
Gent
0 - 1
Royal Antwerp
F
T
Anderlecht
1 - 0
Oostende
F
T
Club Brugge
3 - 1
Eupen
Thứ bảy, 05 tháng 08 năm 2017
F
T
Royal Excel Mouscron
2 - 5
Sporting Charleroi
F
T
Kortrijk
1 - 0
Lokeren
F
T
Waasland-Beveren
2 - 2
KV Mechelen
F
T
Zulte-Waregem
2 - 0
St.Truiden
Thứ sáu, 04 tháng 08 năm 2017
F
T
Standard Liege
2 - 1
Genk
Chủ nhật, 30 tháng 07 năm 2017
F
T
KV Mechelen
1 - 1
Standard Liege
F
T
St.Truiden
3 - 2
Gent
F
T
Oostende
0 - 1
Royal Excel Mouscron
Thứ bảy, 29 tháng 07 năm 2017
F
T
Lokeren
0 - 4
Club Brugge
F
T
Eupen
0 - 5
Zulte-Waregem
F
T
Genk
3 - 3
Waasland-Beveren
F
T
Sporting Charleroi
1 - 0
Kortrijk
Thứ sáu, 28 tháng 07 năm 2017
F
T
Royal Antwerp
0 - 0
Anderlecht
Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

11bet.com