v9betth

388bet

TRỰC TIẾP NHẬN ĐỊNH TIP BÓNG ĐÁ

http://cacuoc247.com/

Loading...
VIDEO
LỊCH THI ĐẤU
  • Bảng Xếp Hạng

    England – Premier League

    #Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
    1Manchester City3328329325+6887
    2Manchester United3423566526+3974
    3Liverpool35201148037+4371
    4Tottenham Hotspur3420866631+3568
    5Chelsea3419695934+2563
    6Arsenal33166116245+1754
    7Burnley341410103431+352
    8Leicester City341111124947+244
    9Everton34119143954–1542
    10Newcastle United33118143542–741
    11AFC Bournemouth35911154158–1738
    12Watford35108174260–1838
    13Brighton & Hove Albion34812143247–1536
    14West Ham United33811144159–1835
    15Crystal Palace35811163654–1835
    16Huddersfield Town3498172754–2735
    17Swansea City3389162746–1933
    18Southampton34514153353–2029
    19Stoke City34610183164–3328
    20West Bromwich Albion35413182954–2525

    Lịch Thi Đấu

    England – Premier League

    Chủ nhật, 22 tháng 04 năm 2018
    14:30
    Arsenal
    v
    West Ham United
    14:30
    Stoke City
    v
    Burnley
    17:30
    Manchester City
    v
    Swansea City

    Kết Quả

    England – Premier League

    Thứ bảy, 21 tháng 04 năm 2018
    F
    T
    West Bromwich Albion
    2 - 2
    Liverpool
    F
    T
    Watford
    0 - 0
    Crystal Palace
  • Bảng Xếp Hạng

    Spain – LaLiga Santander

    #Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
    1Barcelona3325808319+6483
    2Atletico Madrid3321845418+3671
    3Real Madrid3320858036+4468
    4Valencia3420686236+2666
    5Real Betis33174125453+155
    6Villarreal33156124540+551
    7Sevilla33146134152–1148
    8Getafe34139123931+848
    9Girona33138124650–447
    10Celta Vigo34129135347+645
    11Real Sociedad33127146052+843
    12Eibar34127153747–1043
    13Athletic Bilbao33913113639–340
    14Leganes34117162841–1340
    15Alaves33122193047–1738
    16Espanyol33812132640–1436
    17Levante33713132948–1934
    18Deportivo La Coruna34610183265–3328
    19Las Palmas3356222265–4321
    20Malaga3345242051–3117

    Lịch Thi Đấu

    Spain – LaLiga Santander

    Chủ nhật, 22 tháng 04 năm 2018
    12:00
    Girona
    v
    Espanyol
    16:15
    Malaga
    v
    Real Sociedad
    18:30
    Las Palmas
    v
    Alaves
    20:45
    Atletico Madrid
    v
    Real Betis

    Kết Quả

    Spain – LaLiga Santander

    Thứ bảy, 21 tháng 04 năm 2018
    F
    T
    Eibar
    0 - 1
    Getafe
    F
    T
    Celta Vigo
    1 - 1
    Valencia
  • Bảng Xếp Hạng

    Germany – Bundesliga

    #Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
    1Bayern Munich3125338422+6278
    2Schalke 043016774733+1455
    3Borussia Dortmund3115976141+2054
    4Bayer Leverkusen3114985541+1451
    5Hoffenheim31131086044+1649
    6RasenBallsport Leipzig31138104747047
    7Eintracht Frankfurt31137114140+146
    8Borussia Moenchengladbach31127124248–643
    9Hertha Berlin31101293835+342
    10VfB Stuttgart31126132935–642
    11Augsburg30910113840–237
    12Werder Bremen31910123438–437
    13Hannover 963199133847–936
    14Wolfsburg31515113040–1030
    15Mainz 053079143247–1530
    16Freiburg31612132651–2530
    17Hamburger SV3167182448–2425
    18FC Cologne3056192958–2921

    Lịch Thi Đấu

    Germany – Bundesliga

    Chủ nhật, 22 tháng 04 năm 2018
    15:30
    Augsburg
    v
    Mainz 05
    18:00
    FC Cologne
    v
    Schalke 04
  • Bảng Xếp Hạng

    Italy – Serie A

    #Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
    1Juventus3327427819+5985
    2SSC Napoli3325627023+4781
    3Roma3420775527+2867
    4Lazio3319777943+3664
    5Inter33171245422+3263
    6AC Milan34159104438+654
    7Atalanta33141095034+1652
    8Sampdoria33156125149+251
    9Fiorentina34149114738+951
    10Torino33111484739+847
    11Bologna33115173744–738
    12Genoa33108152633–738
    13Sassuolo34910152553–2837
    14Udinese33103204254–1233
    15Cagliari3395193056–2632
    16ChievoVerona33710162951–2231
    17SPAL 201334514153055–2529
    18Crotone3377193058–2828
    19Hellas Verona3374222665–3925
    20Benevento3452272978–4917

    Lịch Thi Đấu

    Italy – Serie A

    Chủ nhật, 22 tháng 04 năm 2018
    12:30
    Cagliari
    v
    Bologna
    15:00
    Atalanta
    v
    Torino
    15:00
    ChievoVerona
    v
    Inter
    15:00
    Lazio
    v
    Sampdoria
    15:00
    Udinese
    v
    Crotone
    20:45
    Juventus
    v
    SSC Napoli

    Kết Quả

    Italy – Serie A

    Thứ bảy, 21 tháng 04 năm 2018
    F
    T
    SPAL 2013
    0 - 3
    Roma
    F
    T
    Sassuolo
    1 - 0
    Fiorentina
    F
    T
    AC Milan
    0 - 1
    Benevento
  • Bảng Xếp Hạng

    France – Ligue 1

    #Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
    1Paris Saint Germain33283210323+8087
    2Monaco3421767944+3570
    3Lyon3420957738+3969
    4Marseille3420957241+3169
    5Rennes34139124341+248
    6Nice33138124445–147
    7Montpellier33101673229+346
    8Nantes341210123337–446
    9Saint-Etienne331210113845–746
    10Guingamp34129134149–845
    11Bordeaux33127143943–443
    12Dijon34119144866–1842
    13Amiens34117163238–640
    14Angers34813133846–837
    15Caen33106172443–1936
    16Strasbourg34810163961–2234
    17Toulouse3389163144–1333
    18Troyes3385202749–2229
    19Lille3478193358–2529
    20Metz3468203265–3326

    Lịch Thi Đấu

    France – Ligue 1

    Chủ nhật, 22 tháng 04 năm 2018
    15:00
    Nice
    v
    Montpellier
    17:00
    Saint-Etienne
    v
    Troyes
    21:00
    Bordeaux
    v
    Paris Saint Germain

    Kết Quả

    France – Ligue 1

    Thứ bảy, 21 tháng 04 năm 2018
    F
    T
    Marseille
    5 - 1
    Lille
    F
    T
    Amiens
    3 - 1
    Strasbourg
    F
    T
    Guingamp
    3 - 1
    Monaco
    F
    T
    Metz
    1 - 1
    Caen
    F
    T
    Toulouse
    2 - 0
    Angers
  • Bảng Xếp Hạng

    Vietnam – V-League

    #Câu Lạc BộPWDLFAGDPTS
    1Ha Noi TT5410141+1313
    2Than Quang Ninh641194+513
    3Khanh Hoa Nha Trang531152+310
    4CLB TP Ho Chi Minh530265+19
    5Can Tho623178–19
    6FLC Thanh Hoa622278–18
    7Hoang Anh Gia Lai6222711–48
    8Binh Duong61417707
    9QNK Quang Nam521256–17
    10Da Nang6213510–57
    11Song Lam Nghe An61327706
    12Saigon FC511389–14
    13Hai Phong511325–34
    14Nam Dinh6015410–61

    Lịch Thi Đấu

    Vietnam – V-League

    Chủ nhật, 22 tháng 04 năm 2018
    12:00
    QNK Quang Nam
    v
    Khanh Hoa Nha Trang
    13:00
    CLB TP Ho Chi Minh
    v
    Hai Phong
    14:00
    Ha Noi TT
    v
    Saigon FC

    Kết Quả

    Vietnam – V-League

    Thứ bảy, 21 tháng 04 năm 2018
    F
    T
    Hoang Anh Gia Lai
    2 - 0
    Da Nang
    F
    T
    Than Quang Ninh
    1 - 0
    Nam Dinh

Xem thêm

Close

Don't miss a single story from PEOPLE!

X

lucky88